30 สิงหาคม 2016, 04:31:18 AM

ข่าว:

ขออนุญาตลบโพส ไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์ทั้งหมดนะครับ ทั้งเกม โปรแกรม ทั้ง PC / Android / iOS / E-Book และขอความร่วมมือ อย่าโพสเพิ่มนะครับ

ประกาศ 03/10/2015

ขอวิธี Root เครื่อง I mobile i note wifi หน่อยครับ...

เริ่มโดย titeelovetom, 17 ตุลาคม 2012, 02:24:30 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

titeelovetom

ขอวิธี Root เครื่อง I mobile i note wifi หน่อยครับ ขอละเอียดๆหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

bolovenook

www.facebook.com/iiiSTYLEClub?refid=48 ลองมาดูที่เพจนี้ครับบ

ขอบคุณครับ ผมจะลองดู

jeffer1986

เครื่องวมันรูทมาจากโรงงานแล้วครับ จะรูทอีกเพื่อ :(

bolovenook

55แคโหลด Superuserมาลงเท่านั้นเอง 55

ครับ ผมรู้นานแล้วครับว่ารูทมาจากโรงงานแล้ว
แต่ก้อขอบคุณครับ

jiratanin

:(ใครบอกว่ารูทจากโรงงาน ผมลงแอพอแพที่ต้องรูทก่อน มันฟ้อง no root  ตลอด superuser โหลดมาไม่เห็นมีอะไร  มันไม่ได้รูทแน่ๆ gamechi ฟ้อง no root  z4root กะรูทมะได้ เสียดายตังที่ซื้อยี่ห้อนี้ จอค้างๆๆๆๆๆ   ความจำกะน้อย

โท่ คุณครับ ไอโมบายเค้ารูทมาให้อยู่แล้ว ผมเล่นทุกอย่างได้ไม่มีปัญหา
ส่วนถ้าคิดว่ายังไม่ได้รูท แล้วต้องการรูท ผมจะอยากจะบอกว่า z4root หรือ Universal root มันรูทได้แค่Android2.3ครับ 4.0รูทไม่ได้ครับ
ขอแนะนำให้ใช้ super one click ครับ^^

อ้อ... ถ้าคิดจะโอเวอร์คล็อกแท็บเล็ตของไอโมบายน่ะ อย่าเชียวนะครับ เพราะถ้าโอเวอร์คล็อคแล้วเครื่องจะร้อนจนเท่าเตารีดเชียวล่ะ(จากเดิมๆก้อร้อนอยู่แล้ว) แล้วก้อกินแบตมากๆด้วย มากขนาดที่ว่า คิดเป็นเปอร์เซ็นต่อนาทีได้เลยล่ะ^^

jeffer1986

:(ใครบอกว่ารูทจากโรงงาน ผมลงแอพอแพที่ต้องรูทก่อน มันฟ้อง no root  ตลอด superuser โหลดมาไม่เห็นมีอะไร  มันไม่ได้รูทแน่ๆ gamechi ฟ้อง no root  z4root กะรูทมะได้ เสียดายตังที่ซื้อยี่ห้อนี้ จอค้างๆๆๆๆๆ   ความจำกะน้อย
ไม่มีใครบอกแต่ผมใช้อยู่ครับ

patdudee

ผมก้อใช้อยู่ ชอบมาก ใช้งานง่าย ::) ค้างบ้างบางครั้งเลยต้องมีเข็มใส่ไว้ในซองหนัง(เอาไว้รีเซ็ท) :P มีข้อเสียอย่างเดียวแบทหมดไวไปนิดนึง :'( แต่โดยรวมชอบมากกกกกกกกกก ;D ;D ;D

ช่ายครับ ข้าเสียมีแค่แบตไม่อึดเลย

jiratanin

มันฟ้อง no root ตลอดเลย บอกผมหน่อย ผมต้องทำไง ใครเก่งๆทิังเบอร์ไว้ผมโทรหากะได้ครับ อยากให้มันใช้แบบรูทได้จริงๆ