ขอวิธีใช้Gameguardianอย่างละเอียดหน่อยครับ(จะแฮกDeadTrigger) -

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีใช้Gameguardianอย่างละเอียดหน่อยครับ(จะแฮกDeadTrigger)  (อ่าน 4881 ครั้ง)

ออฟไลน์ titeelovetom

• วัยรุ่นไฟแรง
  • ความดี: 27

• การมีส่วนร่วมใน 30 วัน
    0%

Download Now
ขอหน่อยนะครับ จะ+  :like: ให้อย่างงามเลย  :)

Download Now !! 

ออฟไลน์ cookkie01

• เด็กใหม่
  • *
  • ความดี: 14

0%
Re: ขอวิธีใช้Gameguardianอย่างละเอียดหน่อยครับ(จะแฮกDeadTrigger)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 08:29:06 PM »
ก็ไม่ยากครับผม วิธีใช้ก็คล้ายๆกับ game cih นั่นแหละครับ
ก็คือว่า สมมุตินะครับว่าจะโกงเงินในเกมนี้ แล้วเงินในเกมของเราสมมุติมีอยู่ 1000 บาท
แล้วก็เปิด gameguardian ขึ้นมา ไปกดที่คำว่า search แล้วเราก็ใส่จำนวนเงินที่เรามีก็คือ 1000 แล้วก็
กด search ไปเลย แล้วรอโปรแกรมมันจะคำนวนค่าเสร็จ พอเสร็จแล้วก็พับหน้าจอ gameguardian ลง
ไป แล้วก็ทำยังไงก็ได้ให้ตัวเลขเงินของเราเปลี่ยนจาก1000
ก็คือง่ายๆนะครับ ให้เราไปซื้อของ ให้ตัวเลขเงินมันเปลี่ยนนั่นเองครับ
สมมุติว่าเราซื้อของไปแล้ว เงินของเราเหลือแค่ 500 แล้วเราก็เรียกเปิด gameguardian ขึ้นมาอีกครั้ง
ไปที่คำว่า search เหมือนเดิมครับ แล้วก็ใส่เลข 500 ลงไปเลยครับ แล้วโปรแกรมมันก็จะ search หาค่า
เหมือนเดิม ทำอย่างนี้ซ้ำๆจนกว่าจะเหลือแค่โค็ดของเงินเรา เมื่อเราเจอโค็ดของเงินเราแล้ว
 ก็จัดการเลยครับ เปลี่ยนมันตามใจได้เลยครับ ใส่เข้าไปเลย 9999999 แค่นี้ก็เป็นอันเสร็จสิ้นการโกงแล้วครับ
ซึ้งเกมบางเกมตัวเลขจะไม่เปลี่ยนให้เลยนะครับ โดยเราจะต้องไปซื้อของก่อน แล้วถึงนะเปลี่ยนให้ครับ
สงสัยตรงไหนถามได้ครับ

0%
Re: ขอวิธีใช้Gameguardianอย่างละเอียดหน่อยครับ(จะแฮกDeadTrigger)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 04:24:26 PM »
ขอบคุณครับ :-*
แต่ของผมมัน หลังจากค่าเงินเปลี่ยนแล้ว ไป เซิร์ชดู ก้อไม่เจอเลยอ่ะครบ มัน 0Found ตลอดเลยครับ :P
แต่พอใช้GameCIHมันก้อแฮกได้นะครับ บางเกม
แต่บางเกมมันก้อเซิร์ชเจอตั้ง หมื่น กว่าอ่ะครับ กดเซิร์ชไปเรื่อยๆ ก้อลดลงทีละ10-20 เลยไม่เจอซักทีอ่ะครับ :P

แต่ยังไงก้อขอบคุณนะครับ เดี๋ยวบวกให้ละกันนะครับ  ::)

อ้อ ::) รบกวนขอวิธีรูทเครื่องจีนยี่ห้อJupiterหน่อยครับ จะรูทให้น้องอ่ะครับ

ออฟไลน์ burn112

• เด็กใหม่
  • *
  • ความดี: 4

0%
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 11:21:44 PM »
1.ไปที่ตั้งค่าของ gg
2.เเล้วเลือก set search range
3.เปลี่ยนเป็น all region
4.ลองเสิชใหม่จะนานกว่าเดินมาก-(1-2 นาทีมั้ง)
เอาวิดีโอไปดูเบย
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=CuRUttpV7ck" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=CuRUttpV7ck</a>

0%
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 07:55:16 AM »
ขอบคุณมากครับ บวกให้แบ้วน้า ::)

• เด็กใหม่
  • *

0%
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 08:27:07 AM »
ครับผมมมมมมมมมมมมมม
ไม่เป็นรายครับ

ออฟไลน์ sigmun

• เด็กใหม่
  • *
  • ความดี: 0

0%
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 11:55:18 PM »
ก่อนใช้ต้อง Root เครื่องก่อนไหมครับ

ออฟไลน์ bolovenook

• ความดี: 12

0%
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2012, 12:51:44 AM »
ต้องรูท ครับ เกมนี้ใช้ GameChi ก้อได้ครับ ผมแฮกจนเบื่อแหละ

• เด็กใหม่
  • *

0%
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2012, 06:33:43 AM »
ต้อง Root ครับผม
ไม่งั้นจะใช้ไม่ได้ครับ....