26 กันยายน 2016, 03:44:42 AM

ข่าว:

ขออนุญาตลบโพส ไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์ทั้งหมดนะครับ ทั้งเกม โปรแกรม ทั้ง PC / Android / iOS / E-Book และขอความร่วมมือ อย่าโพสเพิ่มนะครับ

ประกาศ 03/10/2015

ความรัก...กับความผูกพัน

เริ่มโดย ❥- ∑∧Ψ ™ -☪, 01 มกราคม 2010, 10:04:20 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

❥- ∑∧Ψ ™ -☪

เนื้อความ   ความรัก...กับความผูกพัน
หน้าตาคล้ายกัน เหมือน ซ้าย - ขวา

แต่ถ้าเมื่อไหร่ที่...

รู้สึกว่า...คิดถึงแล้วมาหา คือ รัก
รู้สึกว่า...เคยมาหาเลยมาหา คือ ผูกพัน

รู้สึกว่า...หิวแต่อยากรอ คือ รัก
รู้สึกว่า...อิ่มแล้วอยากเอามาฝาก คือ ผูกพัน

รู้สึกว่า...อยากให้เวลากันและกัน คือ รัก
รู้สึกว่า...อยากใช้เวลาด้วยกัน คือ ผูกพัน

รู้สึกว่า...หงุดหงิดที่ทำให้อีกคนไม่สบายใจ คือ รัก
รู้สึกว่า...โกรธแล้วต้องการให้ใครอีกคนสำนึกบ้าง คือ ผูกพัน

รู้สึกว่า...ไม่มีนาทีไหนไม่คิดถึง คือ รัก
รู้สึกว่า...นาที่ไหนว่างจะคิดถึง คือ ผูกพัน

ขอบคุณเหลือเกิน...ความผูกพัน...ที่ทำให้รัก
ขอบคุณเหลือเกิน...รัก ที่เป็นมากกว่า....ความผูกพัน

END...
ถ้าเลือกได้ฉันอยากเกิดเป็นต้นไม้

เพื่อที่จะได้หยั่งรากลึกอยู่กับสิ่งที่ฉันรัก

ไม่จากไปไหน

ืำtanuphat

PsyReN

เยี่ยมครับ

→MadKiller←

แต๊งค์ *w*
ปล่อยร้าง มานาน ณ เวลานี้ กลับมาแล้วว!!

mashimoro14

ชอบๆๆ แต่ตอนนี้รอเพราะรัก เจ็บเพราะผูกพันธ์

pizad_sura

ขอบคุณมากครับ +1
วันนี้กำลังจะผ่านไปอีกหนึ่งวัน เราได้ทำอะไรเพื่อนความฝัน เป้าหมายชีวิต ของเราบ้างรึยัง?

supperfree1

ssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssupper

noomaieiei

。❀sakura❀。

ชอบเหมือนกันค่ะ เปรียบเทียบได้ดีจริงๆ 8)