28 กันยายน 2016, 05:11:38 PM

ข่าว:

ขออนุญาตลบโพส ไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์ทั้งหมดนะครับ ทั้งเกม โปรแกรม ทั้ง PC / Android / iOS / E-Book และขอความร่วมมือ อย่าโพสเพิ่มนะครับ

ประกาศ 03/10/2015

โหลดโปรแกรม Nero 9 + key ภาษาไทย

เริ่มโดย joker88, 20 เมษายน 2010, 08:41:34 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

unicorntzaza

โหลดโปรแกรม Nero 9 + key ภาษาไทย [mediafire]

โหลดโปรแกรม Nero part1 :         (143.05 MB)
โหลดโปรแกรม Nero part2 :        (  66.07 MB)

วิธีลง หลังจาก โหลดโปรแกรม Nero
1. setup โปรแกรม nero ให้เสร็จ
2. อย่าพึ่งเปิดโปรแกรม nero
3. เข้าไปใน folder keymakey เข้าโปรแกรม

วิธีทำต่ออยู่ใน ไฟล์ ชื่อว่า วิธีลง.txt นะครับ
พอดีจำชื่อปุ่มที่กดเป็นภาษาอังกฤษไม่ได้ครับ ขอโทษทีครับ

หลังจากโหลดโปรแกรม Neroจะได้ตัวโปรแกรมเป็นภาษาไทยนะครับ ตอนนี้ผมใช้อยู่ครับ

โปรแกรมที่ใช้แตกไฟล์นามสกุล .7z ครับ
http://www.mediafire.com/?1mmztwrngim

วิธีแตกไฟล์
1. คลิกขวาที่ไฟล์ที่ 1 ครับ
2. เลือก 7-Zip --> Extract Here
3. ตัวไฟล์ที่แตกออกมาจะอยู่ในไดร์ที่กำลังเปิดอยู่ครับ

หรืออีกวิธีหนึ่งครับ (หลังโหลดโปรแกรม Nero)
สามารถใช้โปรแกรม WinRAR ที่มีติดเครื่องอยู่แล้วได้ครับ
โดยการคลิกขวา Extract Here ได้เลยครับ

Credit :: jaimon12 [thaiprono.org]

mailove

ขอบคุณคร๊าบ
;D ;)

tongant004

:Dขอบคุณจากใจ

tongant004

jonn_1_2

dv[dกอบกุณกาบ

tee skk

:-* ขอบคุณคับ

67872723

ขอบคุณมากฮับ

aonmaster

Ekksit

ขอบคุณครับ

yuranansound

noonalux

เยี่ยมครับ

permanent

doodeeka

ขอบคุณค่ะ

sietie

kittitnun

thank youuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

ขึ้นบน