14 กุมภาพันธ์ 2016, 10:48:41 AM

ข่าว:

ขออนุญาตลบโพส ไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์ทั้งหมดนะครับ ทั้งเกม โปรแกรม ทั้ง PC / Android / iOS / E-Book และขอความร่วมมือ อย่าโพสเพิ่มนะครับ

ประกาศ 03/10/2015

โหลดโปรแกรมคาราโอเกะ (All In One Karaoke) โปรแกรมคาราโอเกะที่นิยมกันมากที่สุด

เริ่มโดย pizad_sura, 18 มกราคม 2011, 12:05:24 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

pizad_sura

18 มกราคม 2011, 12:05:24 PM Last Edit: 18 มกราคม 2011, 12:06:39 PM by pizad_sura
โหลดโปรแกรมคาราโอเกะ (All In One Karaoke) โปรแกรมคาราโอเกะที่นิยมกันมากที่สุด

"โหลดโปรแกรมคาราโอเกะ"

แนะโปรแกรมคาราโอเกะ

มาดูความสามารถ ของเจ้าโปรแกรมคาราโอเกะตัวนี้กันเลยดีกว่าครับ ...

1. โปรแกรมคาราโอเกะ ตัวนี้เล่นเพลงคาราโอเกะได้ทุกชนิด

2. MIDI Karaoke (ProPlus,NCN,Nick,KaraOK,WinKara,KaraCafe)

3. Video Karaoke (VCD Karaoke,Mp4,DVD Karaoke)

4. Audio Karaoke (MP3 Karaoke , OGG Karaoke Hotbeat)

5. โปรแกรมคาราโอเกะ ตัวนี้ใช้งานบนระบบ MS. Windows (Win 95 , Win 98 , WinME , WinXP , Win 2000 , Win 2003)

6. แชร์ไฟล์เพลงและ load เพลงบนเครือข่าย Internet ได้

7. ปิด/ เปิดเสียงร้องได้

8. เพิ่มความเร็วเพลง คีย์เพลง ก่อนหน้า แล้วขณะเล่นเพลงได้

9. ปรับแต่งเสียงแต่ละ Channel ได้อิสระ

10. โปรแกรมคาราโอเกะสามารถกำหนดเวลาที่เริ่มเล่นและหยุดของเพลงได้

11. ทำภาพ Slide ซ้อนเป็นพื้นหลังได้

12. สามารถใช้ไฟล์ Video เป็นพื้นหลังได้ใน โปรแกรมคาราโอเกะ ตัวนี้

13. แก้ไขและปรับเปลี่ยนสีขนาดของเนื้อร้องได้

14. สร้างเนื้อร้อง Karaoke จากไฟล์เพลง MIDI และ MP3 จากโปรแกรมคาราโอเกะ ได้โดยตรง

15. เล่นเพลงจาก ไฟล์มีเดียได้ (MIDI, MP3, VCD)

16. เลือกข้อมูลเพลงจากหลาย ๆ ที่ได้เช่น Harddisk , USBDisk,CD-ROM, DVD-ROM , Network Drive

17. แสดง Piano ในแต่ละ ช่อง (Channel) ของเพลงได้ เลือก Sound Device ที่ใช้เล่นเพลงได้

[hide]ดาวโหลด[/hide]
วันนี้กำลังจะผ่านไปอีกหนึ่งวัน เราได้ทำอะไรเพื่อนความฝัน เป้าหมายชีวิต ของเราบ้างรึยัง?

sasanoo

18 มกราคม 2011, 01:14:03 PM Last Edit: 18 มกราคม 2011, 01:21:06 PM by pizad_sura
ขอบคุณมากครับ ดีมาก ๆ เลย

tite_kat

ขอบคุณครับกำลังหา

pizad_sura

ยินดีๆ ครับผม : )
วันนี้กำลังจะผ่านไปอีกหนึ่งวัน เราได้ทำอะไรเพื่อนความฝัน เป้าหมายชีวิต ของเราบ้างรึยัง?

nnaayyttyy

ขอบคุณครับ

homeenjoy

boyyyyy09

HiliOs

kongking74

kookkookku2011

ขอบคุณค่ะ

pik_9999

Nidcha

ดีใจจัง  ขอบคุณนะ ๆๆๆๆๆ :)

rhmark03

:-* ขอบคุนคับบ

jkl

poonimnaka

ขอบคุนมากมายค่ะ